งานสืบสานวันสืบ นาคะเสถียร ครั้งที่ 4 "หากสืบไม่สิ้น"

Updated Profile and pictures of him in the limelight
แกลเลอรี่ภาพ/โปรไฟล์อัพเดท/ประมวลภาพจากงานสำัคัญๆ

Moderators: veedvil, kookai

Psankummongkol

Re: งานสืบสานวันสืบ นาคะเสถียร ครั้งที่ 4 "หากสืบไม่สิ้น"

Postby Psankummongkol » Thu Sep 06, 2012 8:34 am

Navigaty TIK wrote:สวัสดีค่า..... ทุกทุกคน ขอบคุณรูปหล่อ ๆ ของพี่ติ๊ก จากพี่ปุ๋ย พี่อุ๊ พี่แหง่ มาก ๆ นะคะ

หลังจากกลับมาจากไปร่วมงาน ก็นอนซมเพราะพิษรัก ( พี่ติ๊ก ) เอ้ย !! พิษไข้อ่ะค่ะ

ก็เลยไม่ได้เข้ามาบ้านเนฯ วันนี้เข้ามาดู โอ้ว!! รูปพี่ติ๊กเยอะมาก ๆ เลยค่ะ หล่อ ๆทั้งนั้น

ดูจนหายไข้ไปเลยงานนี้ ดีใจมากๆเลยค่ะที่ได้ไปร่วมงาน และก็ได้เจอพี่ติ๊ก พี่ติ๊กพูดได้

ดีมาก ๆ เลยค่ะ เสียดายที่แมวเหมียวไปไม่ทันเลยไม่มีวีดีโอมาให้ดูกัน งานหน้าห้ามพลาด

นะคะแมวเหมียวเราเชื่อว่าหลายคนก็คิดเหมือนเรา อยากดูวีดีโอแมวเหมียว...
{01}

{01} จริงแท้แน่นอนทุกคนรอดูคลิปวีดีโอจากน้องแมวเหมียวอยู่จ๊ะ สาวก้อยดูแลคนไข้เพลิน อย่าลืมดูแลตัวเองบ้างนะจ๊ะ ด้วยรักและห่วงใยจ๊ะ {11}
พี่ปุ๋ย...แฟนพันธุ์แท้เนวิเกเตอร์Image

lady_tong

Re: งานสืบสานวันสืบ นาคะเสถียร ครั้งที่ 4 "หากสืบไม่สิ้น"

Postby lady_tong » Thu Sep 06, 2012 9:47 am

Psankummongkol wrote:
lady_tong wrote:เสียดายที่ไม่ได้ไปงานสืบสานวันสืบในครั้งนี้ เสียดายมาก ๆ คะ เสียดายที่ไม่ไปเจอพี่ติ๊ก แต่ที่เสียดายมากๆ อีกอย่างคือ ไม่ได้ไปร่วมงานดี ๆ อย่างงานวันสืบคะ เพราะไปมาที่ไรก็ได้ข้อคิดดีๆ กลับมาเสมอ โอกาสหน้าจะไม่ยอมพลาดเลยคะ ><

คุณ Lady Tong งานหน้าต้องไปให้ได้นะสนุกมากๆจ๊ะ

งานหน้าเจอกันนะคะ p' ปุ๋ย ><

Psankummongkol

Postby Psankummongkol » Thu Sep 06, 2012 10:52 pm

lady_tong wrote:
Psankummongkol wrote:
lady_tong wrote:เสียดายที่ไม่ได้ไปงานสืบสานวันสืบในครั้งนี้ เสียดายมาก ๆ คะ เสียดายที่ไม่ไปเจอพี่ติ๊ก แต่ที่เสียดายมากๆ อีกอย่างคือ ไม่ได้ไปร่วมงานดี ๆ อย่างงานวันสืบคะ เพราะไปมาที่ไรก็ได้ข้อคิดดีๆ กลับมาเสมอ โอกาสหน้าจะไม่ยอมพลาดเลยคะ ><

คุณ Lady Tong งานหน้าต้องไปให้ได้นะสนุกมากๆจ๊ะ

งานหน้าเจอกันนะคะ p' ปุ๋ย ><

เจอกันแน่นอนจ๊ะ
พี่ปุ๋ย...แฟนพันธุ์แท้เนวิเกเตอร์Image

2ndmolar

Postby 2ndmolar » Fri Sep 07, 2012 6:04 pm

เสียใจและเสียดายมากที่ไม่ได้ไป T-T
ขอบคุณสำหรับรูปนะค่ะ ดูแล้วเกือบหยุดหายใจ
พี่ติ๊กหล่อมากกกกกกกกกกกกกค่ะ ^__________________^

fafad

Postby fafad » Sun Sep 16, 2012 4:09 pm

{15} ขอบคุณรูปจากพี่ๆทุกคนมากคะ พี่ติ๊กหล่อที่สุดเลยจ้า {05}

Return to “GALLERY/PROFILE/SOCIAL FUNCTIONS | แกลเลอรี่ภาพ/โปรไฟล์/รูปออกงาน”