9 พ.ค. 2555 กองถ่ายรายการทูไนท์โชว์ มีรูปมาฝากค่ะ ^ ^

Updated Profile and pictures of him in the limelight
แกลเลอรี่ภาพ/โปรไฟล์อัพเดท/ประมวลภาพจากงานสำัคัญๆ

Moderators: veedvil, kookai

fafad

Re: 9 พ.ค. 2555 กองถ่ายรายการทูไนท์โชว์ มีรูปมาฝากค่ะ ^ ^

Postby fafad » Tue May 15, 2012 4:00 pm

{21}
Attachments
(105.27 KiB) Downloaded 533 times
(126.04 KiB) Downloaded 529 times
(159.49 KiB) Downloaded 530 times

Guest

Re: 9 พ.ค. 2555 กองถ่ายรายการทูไนท์โชว์ มีรูปมาฝากค่ะ ^ ^

Postby Guest » Tue May 15, 2012 4:02 pm

ในรูปเห็นคุณอาของติ๊กไปด้วย แต่คราวนี้ไม่ได้ขับรถให้ติ๊กหรือคะ เห็นติ๊กขับกลับคนเดียว

pennapa

Postby pennapa » Tue May 15, 2012 4:49 pm

forest wrote:{01} ว้าววว......รูปของแต่ละคนเด็ดๆๆ กันทั้งนั้นเลยจ้าาาาาา ทั้งพี่อ้อ พี่ปุ๋ย และก้อสาวจ๊ะโอ๋
ขอบคุณนะคร้าาาา ภาพพี่ติ๊กน่ารักทุกรูปเลย
วันนั้นสนุกมากๆๆ เลยเน๊อะ เสียดายที่คลิปบางส่วนต้องเอาออกไปก่อน เพราะยังไม่ on air
ก็ดูรูปนิ่งกันไปพลางๆๆ ก่อนนะคะ เอาไว้ on เมื่อไหร่ จะเอาคลิปน่ารักของพี่ติ๊กมาลงให้ดูกัน

{01} ชอบตอนสุดท้าย เหมือนอย่างที่จ๊ะโอ๋บอก ว่าพี่ติ๊กอยากพูดประโยคเด็ด อิอิ แต่กว่าจะได้พูด
ก็หาจังหวะอยุ่นาน 555 " เพราะถ้าคุณไม่ดู พรุ่งนี้คุณจะคุยกับคนอื่นไม่รู้เรื่อง "
แต่ในที่สุดพี่ติ๊ก ก็ได้พูด ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั่น 55555

ม่ายได้ดูคลิปจากฉบับแมวเหมียวก้อไม่เป็นไร เพราะพวกเราดูกันแว๊วววว 555
ยิ่งดูคลิปยิ่งน่ารักอ่ะ ไว้รอออนแอร์เมื่อไหร่คงได้ดูกันอีกเนอะ ๆๆๆ
ตอนท้ายพี่ติ๊กน่ารักอ่ะแมวเหมียว คาดว่าหลายท่านคงชอบเหมือนกัน เพราะรอยิงมุขนี้นานเหลือเกิน นึกว่าจะลืมไปแล้ว
ยัง...ยัง...ยังคร่า เขายังไม่ลืม และขอยิงมุขนี้จนได้ ฮ่า ๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณภาพน่ารักจากแมวเหมียว...จากพี่แหง่ (อิจฉาจังเลยค่ะ มีได้ไปเจอพี่ติ๊กออกจากห้องน้ำด้วยอ่ะ ไม่เคยเห็นพี่ติ๊กสะพายเป้เลยอ่ะ น่ารักจังเนอะ อิอิ...เหมือนเด็กวัยรุ่นที่เดินแถว ๆ สยาม {05} {05} ....ขอบคุณพี่อุ๊ด้วยเช่นกันค่ะ พวกน้อง ๆ ได้รูปสวย ๆ จากพี่อุ๊มากมายค่ะ ปลื้ม ๆๆ...และขอบคุณน้องฝาแฝดด้วยเช่นเคย ถ่ายรูปได้เนี๊ยบมากคุงน้อง....เจอกันงานหน้าค่ะ Miss U and Love U
Image

Darawadee

Postby Darawadee » Tue May 15, 2012 9:04 pm

{01} เข้ามากรี๊ดค่ะ ขอบคุณตากล้องที่น่ารักทุกคนเลยจร้าา แจ่มมั่กๆ
ดูแล้วก็คิดถึงๆ พี่ติ๊กน่ารักจริงๆเล้ยย...
⭐️

Image ไม่เคยรักใครเท่า...และจะไม่รักใครเท่า Image

aory

Postby aory » Tue May 15, 2012 9:27 pm

รูปสวยมากๆๆ แต่ละคน น้องแฝด แหง่ จ๊ะโอ๋ และทุกๆคน

ดูรูปคู่กับติ๊กทีไรดูเหมือนติ๊กกลัวครูอ้อทู๊กที ครูไม่ดุเด้อออ ไม่ต้องกลัวพี่ติ๊ก ๕๕
คนที่คอยอยู่ดูแลระยะไกล จำได้ไหมเค้ายังเป็นห่วงคุณเหมือนเดิม

forest

Postby forest » Wed May 16, 2012 2:33 am

aory wrote:รูปสวยมากๆๆ แต่ละคน น้องแฝด แหง่ จ๊ะโอ๋ และทุกๆคน

ดูรูปคู่กับติ๊กทีไรดูเหมือนติ๊กกลัวครูอ้อทู๊กที ครูไม่ดุเด้อออ ไม่ต้องกลัวพี่ติ๊ก ๕๕

น้องๆ ก็กลัวครูอ้อ เหมือนกัน เย้ยยยยย ไม่ใช่ๆๆ อิอิ คุณครูใจดีทู้กคนใช่่ป่าวพี่อ้อ 55555
รู้สึกจะออกสื่อเยอะนะคร้าาาา ..^^

forest

Postby forest » Wed May 16, 2012 2:44 am

{01} พอดีทำคลิืปพี่ิติ๊ก... {01} .. เรียบร้อยอีกหนึ่งอัน แอบไปเจ๊อะพี่ติ๊ก ตอนก่อนอัดรายการพอดีก็เลยเก็บภาพมาฝาก และหลังจากอัดรายการเนวิเกเตอร์เสร็จเรียบร้อยแล้ว ก็โดนถามคำถามกันถี่ยิบเลย อิอิ

แต่พี่ติ๊กก็น่ารักมากๆๆ ตอบทุกคำถาม แถมยังทำท่าเสือ slide ผ่านกล้อง มาให้ดูกันอีกรอบ น่าร้ากก 5555

งั้นก็มานับเวลาเริ่มดูกันเลยจ้าาา

ขอบคุณพี่แหง่ กับน้องแฝดสำหรับรูปในคลิปนี้จ้า

{01} 1 2 3 4 5 ..... I LOVE YOU..... {01}

1 2 3 4 5 I LOVE YOU...........^^

pennapa

Postby pennapa » Wed May 16, 2012 3:43 pm

forest wrote:
aory wrote:รูปสวยมากๆๆ แต่ละคน น้องแฝด แหง่ จ๊ะโอ๋ และทุกๆคน

น้องๆ ก็กลัวครูอ้อ เหมือนกัน เย้ยยยยย ไม่ใช่ๆๆ อิอิ คุณครูใจดีทู้กคนใช่่ป่าวพี่อ้อ 55555
รู้สึกจะออกสื่อเยอะนะคร้าาาา ..^^

{05} {05} มาคอนเฟิร์มอีกเสียงว่าครูอ้อไม่ดุสักกะนิ๊ดดดดค่ะ ....ใจดีออกเนอะ ๆๆๆ
จริงด้วยอ่ะแมวเหมียว ครูอ้อออกสื่อเยอะนะงานเนี่ย จัดหนักให้สมกับที่ miss u...miss u

ขอบคุณแมวเหมียวมากนะคร่า สำหรับคลิปน่ารัก ๆๆๆ อันนี้ โหลดมาเก็บไว้ดูที่มือถือเรียบร้อย
โรงเรียนเนวิเกเตอร์แว๊ว 555 ดูแล้วดูอีก...ดูอยู่นั่นหละ ก้อคิดถึงนิ
ไม่เจอพี่ติ๊กตอนใส่เสื้อแจ๊คแก็คสีดำอ่ะ น่ารักจัง หล้อหล่อ...สะพายเป้ด้วย กรี๊ดดดดดดดดด
รอบนี้นักข่าวสาวเนวิเกเตอร์ลืมถามคำถามอะไรเอ่ยอยู่ในเป้ (ท่าทางจะหนักด้วยแฮะ) รอบหน้าอย่าลืมนะจ๊ะ
อยากรู้เหมือนกันว่าในเป้พี่ติ๊กมีอาไร...........
Image

aory

Postby aory » Wed May 16, 2012 8:12 pm

pennapa wrote:
forest wrote:

{05} {05} มาคอนเฟิร์มอีกเสียงว่าครูอ้อไม่ดุสักกะนิ๊ดดดดค่ะ ....ใจดีออกเนอะ ๆๆๆ
จริงด้วยอ่ะแมวเหมียว ครูอ้อออกสื่อเยอะนะงานเนี่ย จัดหนักให้สมกับที่ miss u...miss u

ขอบคุณแมวเหมียวมากนะคร่า สำหรับคลิปน่ารัก ๆๆๆ อันนี้ โหลดมาเก็บไว้ดูที่มือถือเรียบร้อย
โรงเรียนเนวิเกเตอร์แว๊ว 555 ดูแล้วดูอีก...ดูอยู่นั่นหละ ก้อคิดถึงนิ
ไม่เจอพี่ติ๊กตอนใส่เสื้อแจ๊คแก็คสีดำอ่ะ น่ารักจัง หล้อหล่อ...สะพายเป้ด้วย กรี๊ดดดดดดดดด
รอบนี้นักข่าวสาวเนวิเกเตอร์ลืมถามคำถามอะไรเอ่ยอยู่ในเป้ (ท่าทางจะหนักด้วยแฮะ) รอบหน้าอย่าลืมนะจ๊ะ
อยากรู้เหมือนกันว่าในเป้พี่ติ๊กมีอาไร...........

ฮ่าๆๆๆออกสื่อเยอะมากแหง่โทรมาขอว่าโพสได้ไหมเลยบอกว่า เอาเลยแหง่เราไม่มีอะไรจะเสียแล้วตามสบาย {09} {09} แหง่เลยจัดให้ซะ ๕๕ น้องเหมียวขอบคุณมากสำหรับคลิปน่ารักมากจ้า

คุณครูหน้าดุแต่ใจดีมากๆๆๆจ้า คอนเฟิร์ม!!!
คนที่คอยอยู่ดูแลระยะไกล จำได้ไหมเค้ายังเป็นห่วงคุณเหมือนเดิม

fafad

Postby fafad » Thu May 17, 2012 12:33 pm

{01} ขอบคุณคะพี่แมวเหมียว คลิปพี่ติ๊กน่ารักมากๆเลยคะ คนทำก็น่ารักด้วยจ๊ะ
ดีใจคะที่พี่ๆชอบรูปที่หนูถ่าย หนูก็ชอบรูปของพี่ๆเหมือนกันคะ ^_^ {14}

Return to “GALLERY/PROFILE/SOCIAL FUNCTIONS | แกลเลอรี่ภาพ/โปรไฟล์/รูปออกงาน”