23Mar12 ติ๊กสัมนาที่ม.มหิดลศาลายา-Creative Tourism Seminar

Updated Profile and pictures of him in the limelight
แกลเลอรี่ภาพ/โปรไฟล์อัพเดท/ประมวลภาพจากงานสำัคัญๆ

Moderators: veedvil, kookai

Ning

Re: 23 Mar 12 ติ๊กสัมนาที่ม.มหิดลศาลายา -Creative Tourism Semina

Postby Ning » Tue Mar 27, 2012 9:44 pm

forest wrote:
Ning wrote:ขอบคุณค่ะน้องๆยอดฝีืมือทุกคนค่ะ รูปหล่อมากๆๆๆ ทุกคนเก่งหมดเลย อิอิ
ส่วนน้องติ๊กนี่หล่อๆตล้อดๆเลยนะคะ หล่อซ้ำซ้อนนี่นาแบบนี้ {05}

เห็นด้วยค่ะพี่หนิง ว่าพี่ติ๊กเนี๊ยะ หล่อซ้ำซ้อนจิงๆๆด้วยค่ะ อิอิ

มีหลายฉายามาก หล่อซ้ำซ้อน แล้ววันนี้ไทยรัฐเรียกหล่อทะลุผี 555 เอาเข้าไปค่ะ

Ning

Re: 23 Mar 12 ติ๊กสัมนาที่ม.มหิดลศาลายา -Creative Tourism Semina

Postby Ning » Tue Mar 27, 2012 9:47 pm

pennapa wrote:ขอบคุณรูปภาพหล่อ ๆ จากพี่หนิงนะค่ะ ภาพชัดมากค่ะ อยากซับเหงือ และบีบสิวพี่ติ๊กจัง 555

เด่วนี้พี่หนิงถ่ายรูปเก่งมากขึ้นนะค่ะ เห็น 2 งานติดกันแล้ว เยี่ยมค่ะคุณพี่ {01}

ฮ้าขนาดนั้นเชียว บางทีชัดไปก็อ่ะนะ อิอิ
ขอบคุณนะคะแต่พี่หนิงก็เหมือนเดิมไม่เคยพัฒนาไปไหนค่ะ สองครั้งนี้เปลี่ยนมาใช้กล้องโดเรมอนด้วยซ้ำมันเบาดีค่ะ

pennapa

Postby pennapa » Wed Mar 28, 2012 9:17 am

ฮ้าขนาดนั้นเชียว บางทีชัดไปก็อ่ะนะ อิอิ
ขอบคุณนะคะแต่พี่หนิงก็เหมือนเดิมไม่เคยพัฒนาไปไหนค่ะ สองครั้งนี้เปลี่ยนมาใช้กล้องโดเรมอนด้วยซ้ำมันเบาดีค่ะ[/quote]

กล้องโดเรมอนเหรอค่ะเนี่ย โห...สุดยอดค่ะ

แต่ขอบอกว่าถูกใจสีกล้องคุณพี่หนิงมากเลยค่ะ สีชมพูน่ารักจังนิ {05} {04}
Image

Ning

Re: 23Mar12 ติ๊กสัมนาที่ม.มหิดลศาลายา-Creative Tourism Seminar

Postby Ning » Wed Mar 28, 2012 10:50 pm

{05} จริงค่ะหนู พี่หนิงเลิกถือแล้ว DSLR หนักเป็นโล แล้วก็กดออโต้ตลอดๆ
พอเปลี่ยนเป็น DSLR Like ก็หนักน้อยหน่อย แต่ก็ยังหนักอยู่ (สำหรับพี่) แถมใหญ่ใส่เป๋าก็ไม่ได้ยุ่งจัง แต่อันนั้นซูมมันดีนะ และก็ยังจะกดแต่ออโต้ เรียกว่าใช้ไม่คุ้มกับฟังก์ชั่นต่างๆที่มันมีให้เลย
รอ mirrorless มาตั้งแต่ปีก่อน และคิดว่าอันนี้แหละกล้องพี่หนิง เบา บางพอใส่เป๋าได้ ออโต้ตลอดๆ สบายใจ

ใจงาม

Re: 23Mar12 ติ๊กสัมนาที่ม.มหิดลศาลายา-Creative Tourism Seminar

Postby ใจงาม » Sun Apr 01, 2012 1:59 am

น้องติ๊กคะ พี่ขอตั้งฉายาให้น้องอีก 1 ฉายานะคะ คือพระเอกนักวิชาการค่ะ เพราะพี่เก็บสถิติดูแล้วปรากฎว่าน้องติ๊กไปพูดสัมมนาในสถาบันการศึกษาหรือสถาบันวิชาการต่างๆมากกว่าพระเอกคนใดเลยนะคะ

Ning

Postby Ning » Mon Apr 02, 2012 7:17 am

ขอบคุณอีกครั้งคะมือกล้องมือคลิปทั้งหลาย
และฝากพี่น้องที่มีรูปคุณแม่สมนึกในกล้องช่วยลงมาเลยนะคะ คุณแม่คุณลูกคุณแม่คอยเข้ามาดูนะคะ
ขอโทษที่ move มาห้องนี้ช้าไปหน่อย ลืมค่ะ อิอิ บางคนเลยหาไม่เจอเลย

Return to “GALLERY/PROFILE/SOCIAL FUNCTIONS | แกลเลอรี่ภาพ/โปรไฟล์/รูปออกงาน”